Sélectionnez votre langue

Nouvelles

PMAESA KUJADILI SHUGHULI ZA KIBANDARI NA MUSTAKABALI WAKE.

30 Octobre 2026

Mamlaka ya Usimamizi wa Bandari Tanzania (TPA) imeeleza dhamira yake ya kuunga mkono mipango ya kukuza uwekezaji, ubunifu, kubadilishana maarifa na kushirikiana na Wadau wa shughuli za kibandari katika ukanda wa Kusini na Mashariki mwa...
  Dis m'en plus
DKT. BARAKA MDIMI AONGOZA KIKAO CHA 16 CHA BARAZA DOGO LA MAJADILIANO...

30 Octobre 2026

Naibu Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Usimamizi wa Bandari Tanzania (TPA)  Mha. Dkt. Baraka R. Mdima ameongoza kikao cha (61) cha Baraza Dogo la Majadiliano la Makao Makuu (JIC) kinachofanyika Mjini Bagamoyo. Kikao hiko kimelenga kujadili...
  Dis m'en plus