Bw. Athumani Mkangara

Lubumbashi Congo

Mamlaka ya Usimamizi wa Bandari Tanzania
1034 Kilelabalanda Avenue,
Infinity building 4th Floor Office no. 401
Katanga Province

Lubumbashi D. R. Congo
Anwani ya barua pepe hii inalindwa kutokana na spambots. JavaScript lazima iwe itawezeshwa kwa kuweza kuona.
           

Tuwasiliane

Kwa maswali yoyote au msaada, wasiliana nasi muda wote (24/7)
0800-110032
S. L. P 9184 Dar es salaam
dg@ports.go.tz
255 22 2130390

Habari na Matukio DRC

WAFANYA BIASHARA KONGO KUENDELEA KUIMARISHA USHIRIKIANO NA TPA

25 Septemba 2026

Menejimenti ya Mamlaka ya Usimamizi wa Bandari Tanzania (TPA) imekutana na ujumbe kutoka Chama cha Wafanyabiashara wa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo (Business Congolese Internationale – BCI), katika kikao kilicholenga kuimarisha ushirikiano wa kibiashara na...
  Soma Zaidi
TPA YAPONGEZWA NA MJUMBE WA BODI YA CRDB KWA JUHUDI ZA KUPANUA...

01 Julai 2025

Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi wa Benki ya CRDB, Bw. Charles Carley, ameipongeza Mamlaka ya Usimamizi wa Bandari Tanzania (TPA) kwa juhudi madhubuti za kupanua wigo wa soko katika Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo (DRC),...
  Soma Zaidi