Habari Na Matukio

ZOEZI LA PAMOJA LA ULINZI WA BANDARI KUFANYIKA KATIKA BANDARI YA DAR...

26 Oktoba 2026

Mamlaka ya Usimamizi wa Bandari Tanzania (TPA) imeandaa na kuratibu zoezi la pamoja la ulinzi wa bandari kwa njia ya majadiliano (Joint Port Security TableTop Exercise) litakalofanyika tarehe 08 Oktoba, 2026 katika bandari ya Dar...
  Soma Zaidi
BANDARI YA MTWARA YAJIWEKA TAYARI KWA MSIMU WA KOROSHO 2026/2027

26 Oktoba 2026

Katika kujiandaa na kuanza kwa msimu wa korosho 2026/2027, Bandari ya Mtwara imepokea meli ya kwanza yenye makasha tupu kwa ajili ya kuwezesha usafirishaji wa korosho kwenda katika masoko mbalimbali ya ndani na nje ya...
  Soma Zaidi